Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กิจกรรม เอ็ดมิด G ขอความช่วยเหลือ

:: EVENT

Go down

กิจกรรม เอ็ดมิด G ขอความช่วยเหลือ Empty กิจกรรม เอ็ดมิด G ขอความช่วยเหลือ

ตั้งหัวข้อ  G. Fri Jun 04, 2010 8:10 pm

ตอนนี้ใครๆก็เปิดเทอมกันแล้ว ตอนนี้ผมก็เข้าสู่ชั้นม.5 [เท่าเบ้นนั้นแหล่ะ]
แล้วงานก็เยอะมากเพราะต้องรีบทำงานไม่ให้ค้างมันจะแก้ยาก
เลยนานๆทีเข้ามา และโน้ต ก็โดนให้อ่านหนังสือเลยไม่ค่อยมีเวลาเข้ามา
งานผมตอนแรกๆจะเยอะแล้วค่อยๆน้อยลงในช้วงเดือน กรกฏาคม ผมจะค่อยๆเข้ามาเร็วหน่อย
ดังนั้นผมอยากให้สมาชิกหรือว่าคนที่ว่าง(การบ้านน้อยหรือทำเสดแล้ว)
งั้นผมต้องไปแล้วนะคัฟบาย
G.
G.
admin~goku
admin~goku

ทองคำ : 288

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics

:: EVENT