วิเคราะห์วิจารณ์ตัวละคร

Go down

วิเคราะห์วิจารณ์ตัวละคร Empty วิเคราะห์วิจารณ์ตัวละคร

ตั้งหัวข้อ  Gurd_Judai_of_Red-Lowten on Wed May 26, 2010 7:53 pm

วันนี้ผมจะมาวิจารณ์ตัวละครนะครับว่าเป็นไงกันบ้างในความคิดของผม
กลุ่มเซนต์แห่งอาธีน่า=พวกเด็กเส้นที่แพ้ง่าย ตายยาก มากด้วยความอึด ได้แก่
เซย์ย่า=แกมีท่าไม้ตายหากินอยู่ท่าเดียวรึไงกันฟะ หัดใช้ท่าอื่นมั่งเซ่
ชิริว=แกนี่ตาบอดบ่อยเหลือเกิน
เฮียวกะ=เอ่อ ไม่รู้
ชุน=แกเป็นเก้งหรือเปล่าฟะ เคยสู้ชนะใครด้วยตัวเองบ้างไหม นอกจากตุ๊ดราศีมีน
เพราะพี่แกก็มาโชว์ตอนแกนอนแผ่อยู่ทุกที
อิคคิ=แกนี่ตามใจน้องมาก เพราะแค่น้องแกคิดถึงแกๆก็โผล่มาโชว์เทพทันที
เอาไว้แค่นี้ก่อน พรุ่งนี้มาวิจารณ์ใหม่
Gurd_Judai_of_Red-Lowten
Gurd_Judai_of_Red-Lowten
อัลโกบาเลโน่เวลเด้
อัลโกบาเลโน่เวลเด้

ทองคำ : 85

ขึ้นไปข้างบน Go down

วิเคราะห์วิจารณ์ตัวละคร Empty Re: วิเคราะห์วิจารณ์ตัวละคร

ตั้งหัวข้อ  kingdom_of_lord_jun on Wed May 26, 2010 8:16 pm

ขอบคุณครับที่บอก
kingdom_of_lord_jun
kingdom_of_lord_jun
เรด
เรด

ทองคำ : 52

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน